HATUPIMI BANDO SIE


KUSIKILIZA EFM 93.7 BONYEZA HAPA

EFM
IMG-20170709-WA0031

BELLE 9 ATOA KIBAO KIPYA -MFALME

 

 

 BELLE 9 ametoa kazi yake mpya inaitwa Mfalme, Isikilize hapa baada ya kusikiliza akijibu maswali ambayo ameulizwa kuhusu kazi yake hiyo……………………………………….

MASWALI
 
1.    Kiti cha Ufalme kwenye Muziki wa BongoFlava
kimekuwa kikigombewa na wasanii wengi kwako ikoje? Na idea ya Ufalme ilikuaje
ukaihusisha kwenye mapenzi?
2.    Ngoma imepikwa na producer gani na mlikutana
vipi?
3.    Umeachia ngoma zaidi ya tatu kwa mfulululizo
ukiwa umefanya na maproducer wasiokuwa na majina imani yako kwako ikoje?
4.    Hivi karibuni Nuruelly alidai muziki wa RNB
Bongo umekufa kutokana na wasanii wanaofanya muziki huo kuswitch na kufanya rnb
yenye vijionjo vya Nigeria inaweza kuwa sababu moja yako ya ngoma ya Mfalme
kuifanya katika miondoko ya RNB?
5.    Kwa kipindi kifupi umeachia ngoma 4 kwa mpigo
ni nini ulichoki-target katika muziki wako?
6.    Video yako itatoka lini?
7.    Ulikuja na style ya kusuka vipi kuhusu kuchora
tattoo sehemu yoyote katika mwili wako?
8.    Mwonekano wa msanii kimavazi, nywele, tattoo
nk…. Unatafsiri ipi kwa msanii?
9.    Katika List ya ngoma zako ni ngoma gani ambayo
hutoisahau uliirekodi kipindi ambacho huna furaha au majonzi?
10.                      Ni ngoma zipi unazozikubali kwa muda wote katika muziki wa Bongo Flava?
11.                      Neno lako la Mwisho kwa Fans wako?




Leave a Reply

Your email address will not be published.